WAJASILIAMALI BLOG-SULUHISHO KWA WAJASILIAMALI DODOMA.

Wajasiliamali ni blog ambayo imezamilia kuleta mapinduzi kwa wajasiliamali.Sasa wajasiliamali hawaitaji pesa au nguvu nyingi kujitangaza kuwafikia wateja wao.Fursa hii ni hadhim kwa wajasiliamali wenye lengo la kupanua wigo wa biashara au huduma wanaozitoa kwa wateja wao.

Mawasiliano:

E mail:  wajasiliamaliblog@yahoo.com

 

By masy

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s